Tue 26 May 2020
Advertising Network

Booster channel yako ya Youtube kupitia mtandao wetu kwa bei chee ya Tsh 10,000/= unapata Views 1000

maro news
Booster channel yako ya Youtube kupitia mtandao wetu kwa bei chee ya Tsh 10,000/= unapata Views 1000

Tumeanzisha pia mtandao wetu wa kukuwezesha kupata views wengi kwa bei poa kabisa. Ukitaka views 1000 unalipa kiasi cha Tsh 10,000/=.

Unapojiunga na mtandao huu mbali na kubooster views nawe pia unaweza kuangalia video za wengine na ukajipatia kipato kila unapoangalia video hizo.


Ili kujiunga tembelea https://youtubooster.adspessa.com/?page=register kisha jaza kila taarifa kama inavyohitajika moja kwa moja utaweza kutazama video za watu na kupata kipato. Kama unataka kupromote video yako fuata maelekezo kwenye picha.


kisha bonyeza kama inavyoonekana



Kisha fanya kama ifuatavyo


Kisha fanya kama ifuatavyo


Baada ya kubonyeza PURCHASE utakuwa umelipia, ila itabidi utume TSH 10,000/= kwenye namba 0762453886 kisha utakuwa umelipia  Video yako, hapo hadi mimi niki Approve kwenye system ndipo video yako itaonekana kwenye system.


Tayari utapata taarifa kila mtu akitazama video yako.

David Sembosi

David Sembosi

My name is David Peter, the Admin of this blog  

0 Comments.

leave a comment

You must login to post a comment. Already Member Login | New Register